ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

ตลาดนัดแรงงาน

วันที่ หัวข้อ สถานที่ จังหวัด เบอร์โทรศัพท์
Tuesday, 20 November 2018 - Thursday, 22 November 2018 20 - 22 พฤศจิกายน 2561 ขอเชิญร่วมงานเปิดฝึกอบรมอาชีพการทำสบู่ก้อน สบู่เหลว แชมพูสระผม นำยาล้างจาน ณ ศูนย์ฝึกวิชาชีพจังหวัดกาญจนบุรี "สามสงฆ์ทรงพระคุณ" จังหวัดกาญจนบุรี ณ ศูนย์ฝึกวิชาชีพจังหวัดกาญจนบุรี "สามสงฆ์ทรงพระคุณ"

กาญจนบุรี

034564315 ต่อ 106
Wednesday, 21 November 2018 21 พฤศจิกายน 2561 ขอเชิญร่วมงานนัดพบแรงงาน "สร้างรายได้ สู้ภัยเศรษฐกิจ" ณ ชั้น B ตึกคอมแลนด์มาร์ จังหวัดอุดรธานี ณ ชั้น B ตึกคอมแลนด์มาร์

อุดรธานี

042348589
Wednesday, 14 November 2018 14 พฤศจิกายน 2561 ขอเชิญร่วมงานนัดพบแรงงาน ณ ศาลากลางหลังใหม่ชั้น 3 สำนักงานจัดหางานจังหวัดพิษณุโลก ณ ศาลากลางหลังใหม่ชั้น 3 สำนักงานจัดหางานจังหวัดพิษณุโลก

จังหวัดพิษณุโลก

055246257
Friday, 26 October 2018 - Saturday, 27 October 2018 วันที่ 26 - 27 ตุลาคม 2561 ขอเชิญร่วมงานนัดพบแรงงาน Digital Job Fair 2018 ยิ่งใหญ่แห่งปี ณ ขอนแก่นฮอลล์ ชั้น 5 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา จังหวัดขอนแก่น ณ ขอนแก่นฮอลล์ ชั้น 5 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา

ขอนแก่น

043-330197-9
Sunday, 07 October 2018 วันที่ 7 ตุลาคม 2561 ขอเชิญร่วมงานโรตารีมอบความสุขสู่ชุมชน ปี 2561 ณ โรงเรียนเทศบาล 5 (กระดาษไทยอนุเคราะห์) สจจ.กาญจนบุรี ณ โรงเรียนเทศบาล 5 (กระดาษไทยอนุเคราะห์) สจจ.กาญจนบุรี

กาญจนบุรี

034564315
Friday, 28 September 2018 - Wednesday, 31 October 2018 วันที่ 28 ก.ย. 2561 - 31 ต.ค. 2561 เชิญร่วมลงทะเบียนการฝึกอบรมภาษาเกาหลีให้กับแรงงานไทยที่ประสงค์จะไปทำงานในสาธารณรัฐเกาหลี ณ สำนักงานจัดหางานจังหวัดกาญจนบุรี เลขที่ 22 หมู่ 12 ต.ปากแพรก อ.เมือง จ.กาญจนบุรี ณ สำนักงานจัดหางานจังหวัดกาญจนบุรี เลขที่ 22 หมู่ 12 ต.ปากแพรก อ.เมือง

กาญจนบุรี

034564315
Thursday, 04 October 2018 - Saturday, 06 October 2018 วันที่ 4-6 ตุลาคม 2561 เชิญร่วมงานนัดพบแรงงาน แม่ฮ่องสอน ณ สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานแม่ฮ่องสอน ตำบลผาบ่อง อำเภอเมือง จังหวัดแม่ฮ่องสอน ณ สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานแม่ฮ่องสอน ตำบลผาบ่อง อำเภอเมือง

แม่ฮ่องสอน

053-611972
Friday, 21 September 2018 - Saturday, 22 September 2018 วันที่ 21 - 22 กันยายน 2561 เชิญร่วมงาน " EEC's Rayong Job Fair " ณ สนามกีฬากลางจังหวัดระยอง อำเภอเมือง จังหวัดระยอง ณ สนามกีฬากลางจังหวัดระยอง อำเภอเมือง

ระยอง

038-694023-26 ต่อ 102-107
Tuesday, 11 September 2018 วันที่ 11 กันยายน 2561 ขอเชิญร่วมงาน "วันนัดพบแรงงาน" เพื่อรองรับความต้องการกำลังแรงงานในพื้นที่จังหวัดฉะเชิงเทราและระเบียงเศรษฐกิจพิเศษภาคตะวันออก (EEC) สจจ.ฉะเชิงเทรา หอประชุมชั้น 5 อาคารราชนครินทร์ มหาวิทยาลัยราชภัฎราชนครินทร์

ฉะเชิงเทรา

038-514842, 0882021265
Tuesday, 07 August 2018 วันที่ 7 สิงหาคม 2561 ขอเชิญร่วมงานนัดพบแรงงาน ณ บริเวณศูนย์อาหารชั้น1 ห้างสรรพสินค้าบิ๊กซี สจจ.สุพรรณบุรี ณ บริเวณศูนย์อาหารชั้น1 ห้างสรรพสินค้าบิ๊กซี

สจจ.สุพรรณบุรี