วันพุธที่ 21 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 นางอมรวรรณ ช่วงเพ็ชจินดา แรงงานจังหวัดสงขลา มอบหมายให้ นางวริญญา หมาดเหล่ ผู้อำนวยการกลุ่มงานยุทธศาสตร์และข้อมูลสารสนเทศ ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาบำเพ็ญประโยชน์ บริเวณพุทธมณฑลจังหวัดสงขลา โดยมี นายเศวต เพชรนุ้ย รองผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เป็นประธานในพิธีฯ ณ บริเวณพุทธมณฑลจังหวัดสงขลา ตำบลน้ำน้อย อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา