วันนี้ (18 มิ.ย. 64) เวลา 13.30 น. นายสุทธิ สุโกศล ปลัดกระทรวงแรงงาน มอบหมายให้ นางสาวอำพันธ์ ธุววิทย์ รองปลัดกระทรวงแรงงาน เป็นประธานการประชุมคณะทำงานขับเคลื่อนการสร้างองค์กรสุขภาวะของกระทรวงแรงงาน โครงการ “สร้างต้นแบบองค์กรสุขภาวะเพื่อยกระดับคุณภาพชีวิตแรงงาน สู่ความยั่งยืน” ครั้งที่ 2/2564 โดยมีหน่วยงานที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุมด้วย ณ ห้องประชุมประสงค์ รณะนันท์ ชั้น 5 อาคารกระทรวงแรงงาน โดยที่ประชุมได้พิจารณาการขอปรับแผนการดำเนินกิจกรรม/โครงการของแต่ละหน่วยงาน และ การจัดสรรเงินงบประมาณที่เหลือจ่ายจากการจัดกิจกรรม/โครงการมาเพิ่มเติมให้กับโครงการ Healthy Canteen
+++++++++++++++++++
กองเผยแพร่และประชาสัมพันธ์
18 มิถุนายน 2564