วันที่ 19 กรกฎาคม 2567 เวลา 08.30 น. นางสุวรา พงศ์ปัญญาเนตร แรงงานจังหวัดลำปาง พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่สำนักงานแรงงานจังหวัดลำปาง และเครือข่ายอาสาสมัครแรงงาน ถวายเทียนพรรษาและจตุปัจจัย เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา ตามโครงการเสริมสร้างจริยธรรม คุณธรรม วินัย สุจริต จิตอาสาแก่เจ้าหน้าที่สำนักงานแรงงานจังหวัดลำปาง ประจำปีงบประมาณ 2567 พร้อมทั้งดำเนินกิจกรรมจิตอาสาทำความสะอาดห้องน้ำวัด พร้อมทั้งถวายน้ำยาและอุปกรณ์ทำความสะอาด โดยอาสาสมัครแรงงานร่วมใจพัฒนา ครั้งที่ 3 เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ณ วัดแม่ทรายคำ ตำบลต้นธงชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง