ประชุมคณะทำงานเฝ้าระวังปัญหายาเสพติดระดับพื้นที่จังหวัดสระบุรี ครั้งที่ 6/2567
วันที่ 11 มิถุนายน 2567 เวลา 13.30 น. นายวิชัย บุญมี รองผู้ว่าราชการจังหวัดสระบุรี เป็นประธานการประชุมคณะทำงานเฝ้าระวังปัญหายาเสพติดระดับพื้นที่จังหวัดสระบุรี ครั้งที่ 6/2567 ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ ชั้น 2 (ฝั่งอ่างเก็บน้ำ) ศาลากลางจังหวัดสระบุรี
ทั้งนี้ นางสาวอัมพร เปรมปรี แรงงานจังหวัดสระบุรี ได้มอบหมายให้นายหาญจอม ตรีเหลา นักวิชาการแรงงานปฏิบัติการ เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ด้วย
![](https://saraburi.mol.go.th/wp-content/uploads/sites/53/2024/06/1.1-2.jpg)
![](https://saraburi.mol.go.th/wp-content/uploads/sites/53/2024/06/1.2-1.jpg)
![](https://saraburi.mol.go.th/wp-content/uploads/sites/53/2024/06/1.4-2.jpg)
![](https://saraburi.mol.go.th/wp-content/uploads/sites/53/2024/06/1.3-2.jpg)