เมื่อวันที่ 15 กรกฎาคม 2567 เวลา 17.00 น. นายไพโรจน์ โชติกเสถียร ปลัดกระทรวงแรงงาน มอบหมายให้ นางมารศรี ใจรังษี ผู้ตรวจราชการกระทรวงแรงงาน เฝ้ารับเสด็จ ทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี เสด็จเป็นองค์ประธานงานมหกรรมรวมพลสมาชิก TO BE NUMBER ONE ประจำปี 2567 และเป็นประธานในการแสดงคอนเสิร์ต TO BE NUMBER ONE ณ ศูนย์แสดงสินค้าและการประชุม IMPACT เมืองทองธานี จังหวัดนนทบุรี