วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายสมาสภ์ ปัทมะสุคนธ์ ผู้ตรวจราชการกระทรวงแรงงาน ร่วมคณะ นายอุฬาร จิ๋วเจริญ ผู้ตรวจราชการสำนักนายกรัฐมนตรี หารือข้อราชการกับนายชลธี ยังตรง ผู้ว่าราชการจังหวัดฉะเชิงเทรา ณ ห้องรับรองศาลากลางจังหวัดฉะเชิงเทรา พร้อมประชุมตรวจติดตามแผนการตรวจราชการแบบบูรณาการของผู้ตรวจราชการประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 รอบที่ 2 ของผู้ตรวจราชการสำนักนายกรัฐมนตรี เขตตรวจราชการที่ 8 ร่วมกับผู้ตรวจราชการกระทรวง/กรม ณ ห้องประชุมสิริโสธร ชั้น 2 อาคารทันตกรรมและการแพทย์แผนไทย สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดฉะเชิงเทรา
——————————
กองเผยแพร่และประชาสัมพันธ์