สนง.แรงงานจังหวัดเพชรบูรณ์ ร่วมให้กำลังใจ ชมรม TO BE NUMBER ONE แม็คโคร สาขาเพชรบูรณ์ (บริษัท ซีพี แอ็กซ์ตร้า จำกัด (มหาชน) นำเสนอผลการดำเนินงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ประเภทสถานประกอบการ และร่วมจัดบูธนิทรรศการ ในงาน “มหกรรมรวมพลสมาชิก TO BE NUMBER ONE ประจำปี 2567”
สนง.แรงงานจังหวัดเพชรบูรณ์ ร่วมให้กำลังใจ ชมรม TO BE NUMBER ONE แม็คโคร สาขาเพชรบูรณ์ (บริษัท ซีพี แอ็กซ์ตร้า จำกัด (มหาชน) นำเสนอผลการดำเนินงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ประเภทสถานประกอบการ และร่วมจัดบูธนิทรรศการ ในงาน “มหกรรมรวมพลสมาชิก TO BE NUMBER ONE ประจำปี 2567”