วันที่ 26 กรกฏาคม 2567 นางนภวรรณ โกละกะ แรงงานจังหวัดราชบุรี ร่วมตรวจเยี่ยมสถานประกอบกิจการ เพื่อร่วมปรึกษาหารือแนวทางมาตรการต่าง ๆ เพื่อรองรับผลกระทบที่อาจเกิดขึ้นในอนาคตปัญหา และอุปสรรคจากการประกอบกิจการ แรงงานและการส่งเสริมการลงทุน ณ บริษัท ราชบุรีเอ็นเตอร์ไพรส์ จำกัด ตำบลจอมบึง อำเภอจอมบึง จังหวัดราชบุรี โดยมี นายเกรียติศักดิ์ ตรงศิริ ผู้ว่าราชการจังหวัดราชบุรี