วันศุกร์ที่ 15 มิถุนายน 2561 เวลา 14.00 น. นายอำนาจ เชิงไว แรงงานจังหวัดหนองบัวลำภู ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการพัฒนาคุณภาพชีวิตผู้มีบัตรสวัสดิการแห่งรัฐประจำจังหวัด (คอจ.) ณ ห้องประชุม ที่ทำการปกครองจังหวัดหนองบัวลำภู ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดหนองบัวลำภู โดย…นายเวียงชัย แก้วพินิจ รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุม