สำนักงานแรงงานจังหวัดสระบุรี เข้าร่วมประชุมปรึกษาหารือร่วมกันเพื่อรับฟังข้อคิดเห็น ข้อเสนอ ปัญหาความต้องการของผู้มีส่วนได้ส่วนเสียเกี่ยวกับแผนพัฒนาจังหวัดสระบุรี (พ.ศ. 2566 – 2570) ฉบับทบทวน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2569 และแผนปฏิบัติราชการประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2569 ของจังหวัดสระบุรี
วันที่ 16 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายบัญชา เชาวรินทร์ ผู้ว่าราชการจังหวัดสระบุรี เป็นประธานการประชุมปรึกษาหารือร่วมกันเพื่อรับฟังข้อคิดเห็น ข้อเสนอ ปัญหาความต้องการของผู้มีส่วนได้ส่วนเสียเกี่ยวกับแผนพัฒนาจังหวัดสระบุรี (พ.ศ. 2566 – 2570) ฉบับทบทวน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2569 และแผนปฏิบัติราชการประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2569 ของจังหวัดสระบุรี ณ ห้องประชุมพระพุทธบาท ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดสระบุรี
ทั้งนี้ นางสาวอัมพร เปรมปรี แรงงานจังหวัดสระบุรี ได้มอบหมายให้ นางสาวพิมพ์ภิกา ยะคำป้อ นักวิชาการแรงงานปฏิบัติการ เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ด้วย
![](https://saraburi.mol.go.th/wp-content/uploads/sites/53/2024/07/1.2-3.jpg)
![](https://saraburi.mol.go.th/wp-content/uploads/sites/53/2024/07/1.1-3.jpg)
![](https://saraburi.mol.go.th/wp-content/uploads/sites/53/2024/07/1.3-3.jpg)
![](https://saraburi.mol.go.th/wp-content/uploads/sites/53/2024/07/1.4-3.jpg)