สำนักงานแรงงานจังหวัดสระบุรี เข้าร่วมประชุมระดมความคิดเห็นกลุ่มย่อย (Focus Group)
วันที่ 16 กรกฎาคม 2567 เวลา 08.30 น. นางสาวอัมพร เปรมปรี แรงงานจังหวัดสระบุรี ได้มอบหมายให้นายหาญจอม ตรีเหลา นักวิชาการแรงงานปฏิบัติการ เข้าร่วมประชุมระดมความคิดเห็นกลุ่มย่อย (Focus Group) เพื่อศึกษารวบรวมปัญหา ความต้องการในมิติต่างๆ ที่ส่งผลต่อ MSME ณ โรงแรมภูรินดา เรสซิเดนซ์ สระบุรี
![](https://saraburi.mol.go.th/wp-content/uploads/sites/53/2024/07/3-8.jpg)
![](https://saraburi.mol.go.th/wp-content/uploads/sites/53/2024/07/1-7.jpg)
![](https://saraburi.mol.go.th/wp-content/uploads/sites/53/2024/07/4-7.jpg)
![](https://saraburi.mol.go.th/wp-content/uploads/sites/53/2024/07/2-5.jpg)