สำนักงานแรงงานจังหวัดสระบุรี เข้าร่วมฝึกอบรมหลักสูตรการพัฒนาศักยภาพเพื่อสร้างความเป็นมืออาชีพด้านการบริหารทรัพยากรบุคคลของจังหวัด
วันที่ 16 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.00 น. นางสาวอัมพร เปรมปรี แรงงานจังหวัดสระบุรี ได้มอบหมายให้นางจันทิรา จันทร์กลิ่น เจ้าหน้าที่บริการ เข้าร่วมฝึกอบรมหลักสูตรการพัฒนาศักยภาพ เพื่อสร้างความเป็นมืออาชีพด้านการบริหารทรัพยากรบุคคลของจังหวัด ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM Meeting ณ ห้องประชุมตะแบกนา ชั้น 2 (ฝั่งทางรถไฟ) ศาลากลางจังหวัดสระบุรี
![](https://saraburi.mol.go.th/wp-content/uploads/sites/53/2024/07/1-6.jpg)
![](https://saraburi.mol.go.th/wp-content/uploads/sites/53/2024/07/4-6.jpg)
![](https://saraburi.mol.go.th/wp-content/uploads/sites/53/2024/07/2-4.jpg)
![](https://saraburi.mol.go.th/wp-content/uploads/sites/53/2024/07/3-7.jpg)