เมื่อวันที่ 4-5 พฤศจิกายน 2561 นายสมชาย เอื้อจารุพร แรงงานจังหวัดนครนายก จัดฝึกอบรมหลักสูตรการให้บริการด้วยความประทับใจ “โครงการพัฒนาด้านการศึกษานอกระบบ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2562” โดยได้รับเกียรติจากอาจารย์กิตติกร เรืองขำ และอาจารย์เขมกร อภิชาติยะกุล เป็นวิทยากรในการบรรยายและการฝึกปฏิบัติ ณ โรงแรมสีดา รีสอร์ท ต.หินตั้ง อ.เมือง จ.นครนายก