วันศุกร์ที่ 15 มิถุนายน 2561 นางสาวอรวรรณ ผลิตาพร แรงงานจังหวัดปราจีนบุรี เข้าร่วมประชุมในโครงการส่งเสริมประสิทธิภาพการมีส่วนร่วมของเครือข่ายธุรกิจในด้านการศึกษาและอาชีพสำหรับเด็กและเยาวชน เพื่อให้เครือข่ายเข้ามามีส่วนร่วมในการดำเนินงานของสถานพินิจอย่างมีประสิทธิภาพและประสิทธิผล โดยสถานพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชนจังหวัดปราจีนบุรี ณ ห้องประชุมสำนักงานบังคับคดีจังหวัดปราจีนบุรี