วันนี้ (15 มิ.ย. 61) เวลา 9.00 น. นายมนูญ สุขศรีจันทร์ แรงงานจังหวัดเชียงใหม่ ได้ร่วมนำเสนอผลการดำเนินงานชมรม TO BE NUMBER ONE จังหวัดเชียงใหม่ ให้แก่กรรมการติดตามและประเมินผลจังหวัด TO BE NUMBER ONE ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่ โดยมีรองผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่ (นายประจวบ กันธิยะ) เป็นประธานในการนำเสนอผลการดำเนินงานฯ โดยมีนายวิชัย คงรัตนชาติ หัวหน้าผู้ตรวจราชการกระทรวงแรงงาน และนายประวิทย์ เคียงผล อดีตผู้บริหารกระทรวงแรงงาน ร่วมเป็นคณะกรรมการในการตรวจดังกล่าวด้วย
กลุ่มงานข้อมูลสารสนเทศ
สำนักงานแรงงานจังหวัดเชียงใหม่
โทรศัพท์ 053-112622 แฟกซ์ 053-112623